Hatimaye nimenyonya papuchi, nimenogewa

Shame on you...

Jinga kabisa wewe
 
Usikute demu ndo katoka period,Kuna namna nyingi za kumridhisha mwanamke
 
Umeenda kisarawe umeanza kusaka michepuko ya ki zaramo..mama zuri huna time naye tena? Niki wa mipasho bhna.

Anyway soon utakula tigo mana ndio mwelekeo huo huo..umeondoa kimoja umebakiza kimoja.

#MaendeleoHayanaChama
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ code ngumu hii
 
Siku ukikutana na uvundo og utakuja kuukana huu uzi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…