Hatimaye nimenyonya papuchi, nimenogewa

Kwa hiyo ushakuwa mrahibu wa papuchi sasa? Hongera ial nisingependa kuongea nawe ana kwa ana, yaani nashindwa pata picha ya harufu yako ya mdomo.
 


Leo papuchi kesho utanyonya tigo.
 
Mara paap unaona picha ya demu wako aliyekwambia yuko seminar Dodoma imepostiwa hapo😃😂😂katoka kulambwa nyuchi
 
Dogo unakosa madini ya chumvi[emoji1787][emoji1787]
 
Kunyonya papuchi kunahitaji utaalam Sana na utulivu wa akili na mwili maana hapo mwanamke huwa anapagawa Sana mm wife huwa na mnyonya hadi Ana squirt dadek yaan anaerusha maji kama Bomba Zaid ya Mara nne hadi tano hadi anaishiwa nguvu anabaki anatetemeka tu miguu ndio namshulikia sasa
 
Embu tupiamo basi ako kapicha tuone mambozi yalivyo moto moto
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…