Hatimaye nimenyonya papuchi, nimenogewa

Mkuu mbona kama vingi bado hujavijaribu maana sijaona umeandika kuwa ulishawahi kupiga denda ama kula tunda kimasihara
 
Huyo Malaya kabisaahu
Yo Malaya kabisa
 
Odalong'ha enyo gete, angu [emoji3][emoji3][emoji3]

Hata hivyo kwa kweli that is not safe! Kama mtu unajipenda hautakiwi kufanya hata kama mwanamke ni msafi kiasi gani. Virus/fungus/bacteria can not be seen by naked eyes!
Wacha niendelee kuwa mshamba wa hiyo mambo mkuu

Denda yenyewe huwa naogopa(huwa sifanye denda kwa kila mwanamke ninayekutana nae)

Mhala bhageshi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…