Hataki kuni expose kwenye social medias and network

Una Bahati Mbaya au Hauna Bahati kabisa madam. Si nimeona Thread ingine ukilia "bado hajamwacha wa zamani" na saa hii unalia hauwekwi kwa Kioo.

Achana nae pita zako hivi mama. Mbele kuna mwingine anakusubiria kwa hamu zote.
 

Hayo maneno yako ya kimoyomoyo wakyagara wakinyora ni balaa.....mi naona ajitathimini upya tu.Kutereza si kuanguka.
 
Last edited by a moderator:

Yaani kuna cha kuuliza hapo sasa? Kila kitu kiko wazi akufukuzae hakwambii.......... !

Usipoteze muda huo ni mchosho!
 
haya mapenzi ya kisasa haya kazi kweli kweli, kwamba akiwekwa kwenye hizo social media ndio tafsiri gani? anapendwa sana ama? jamani wanaume wana kazi kweli na hawa wadada wa kisasa.

we acha tu sweetheart!
 
Huyo hakutaki!
Kama vipi nikutumie picha za kwangu uweke ktk profile zako! Na wewe unitumie za kwako niziweke ktk profile zangu! (serious)

Hahahhhhh. JF is never boring. Anyway, this is Plan B, in case Plan A has failed.
 
haya mapenzi ya kisasa haya kazi kweli kweli, kwamba akiwekwa kwenye hizo social media ndio tafsiri gani? anapendwa sana ama? jamani wanaume wana kazi kweli na hawa wadada wa kisasa.

Umeona eeh Nyamayao? yaani siye old skul wala hatuna shida lol
 
Last edited by a moderator:
mie wangu walaaaaaaaaaaaaso rafiki yangu na wala haijalishi tizama mapenzi na wala sio kuonyeshana kwenye media, Anaweza kukuonyesha kumbe sio lolote kwake so keep cool shost
 
yani habari yako mwanzo mwisho hakuna coma,fulstop...

Shidaaaa...
Na unaweza ukawa chuo!!?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…