Hata Ukibana.....

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,881
Reaction score
1,497


Hapo Sheria ni kwamba huruhusiwi kusomea gazeti mezani wala kusogelea meza kama hununui.... cheki mshikaji anavyokuchambulia headlines akiwa mita kadhaa....sijui kwenye macho amefunga darubini...akifika kijiweni anahadithia utadhani alinunua gazeti...akili ni nywele!!
 
Ithink its good kwani akiruhusu kila mtu kuyasogelea magazeti yatachakaa hivyo atakosa soko
 
mi nimeipinda huyu kweli ni mbishi,lakiniacha wakome hawa ndio wanaoitetea ccm wakati hata gazeti la jero linamdhalilisha.
 

wazeee wa vichwa utawajua tu..
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…