Hakuna ushujaa mkubwa kama kufia kifuan kwa mwanamke

Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,220
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,220 2,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Kama kichwa cha habal kinavyosomeka hapo juu

Siyo mtu unajifia fia tu sijui unaumwa ukimwi sijui maralia sijui unaumwa kiyutiai

Au unakuta mwanaume mzima anakufa kifo cha kizembe kabisa cha kufia vitani kwa kupigwa kalisasi au virisasi yaan unakufa kizembe zembe tu

Ivi kweli mtoto wa kiume unakufa kwa kupigwa shoka na watu nao wanasikitika kweli?

Mtoto wa kiume fia kifuan kwa mwanamke uache history

Ni kifo ambacho ukifa hata Mungu mkuu wa mbinguni mwenyewe anakunyoshea mikono na kusema wewe ni mnyama

Yaan hata ile siku ambayo malaika akina Gabriel na Raphael watakupokea kwa tabasamu sana huku wakisemezana wao kwa wao


Wanaume achen kufa kizembe zembe

Aman kwao watu wote ambao walifia kifuan kwa wanawake maana ni mashujaa sana

Aman kwao watu wote ambao wamepangiwa kifo kitamu kama hiki

Hiki ni kifo kitamu sana kifoo cha kijanja kifo cha kishujaa

MUNGU NIJALIE NIFE KIFO CHA KISHUJAA CHA NAMNA HII HAPO BADAE siyo nife kizembe zembe sijui kwa kisukar sijui shinikizo la damu sijui nini aaagaya

Aman kwenu watu wote ndani ya jukwaa

LONDON BOY
BOY FROM LONDON
BACK ENGLAND
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,602
Points
2,000
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,602 2,000
Umeibuka kwa kasi ya ajabu kila la heri utafia kwenye kifua cha mwanamke
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
635
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
635 1,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Kama kichwa cha habal kinavyosomeka hapo juu

Siyo mtu unajifia fia tu sijui unaumwa ukimwi sijui maralia sijui unaumwa kiyutiai

Au unakuta mwanaume mzima anakufa kifo cha kizembe kabisa cha kufia vitani kwa kupigwa kalisasi au virisasi yaan unakufa kizembe zembe tu

Ivi kweli mtoto wa kiume unakufa kwa kupigwa shoka na watu nao wanasikitika kweli?

Mtoto wa kiume fia kifuan kwa mwanamke uache history

Ni kifo ambacho ukifa hata Mungu mkuu wa mbinguni mwenyewe anakunyoshea mikono na kusema wewe ni mnyama

Yaan hata ile siku ambayo malaika akina Gabriel na Raphael watakupokea kwa tabasamu sana huku wakisemezana wao kwa wao


Wanaume achen kufa kizembe zembe

Aman kwao watu wote ambao walifia kifuan kwa wanawake maana ni mashujaa sana

Aman kwao watu wote ambao wamepangiwa kifo kitamu kama hiki

Hiki ni kifo kitamu sana kifoo cha kijanja kifo cha kishujaa

MUNGU NIJALIE NIFE KIFO CHA KISHUJAA CHA NAMNA HII HAPO BADAE siyo nife kizembe zembe sijui kwa kisukar sijui shinikizo la damu sijui nini aaagaya

Aman kwenu watu wote ndani ya jukwaa

LONDON BOY
BOY FROM LONDON
BRACK ENGLAND
Bila shaka haukupata nafasi ya kwenda JKT
 

Forum statistics

Threads 1,325,757
Members 509,278
Posts 32,201,993
Top