T Tony Mwinuka New Member Joined Nov 9, 2022 Posts 2 Reaction score 2 Nov 9, 2022 #1 Jaman wana Jamii Forums naomba mnipokee.
Dollar hermees JF-Expert Member Joined Sep 14, 2013 Posts 520 Reaction score 1,075 Nov 9, 2022 #2 Pambana
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,442 Reaction score 104,090 Nov 9, 2022 #3 Tony Mwinuka said: Jaman wanajamii forum naomba mnipokee Click to expand... Toa rushwa ya wale dagaa wenu wa Nyasa kwanza ndiyo ufanyiwe sherehe ya ukaribisho(mbadala wa sendoff)!
Tony Mwinuka said: Jaman wanajamii forum naomba mnipokee Click to expand... Toa rushwa ya wale dagaa wenu wa Nyasa kwanza ndiyo ufanyiwe sherehe ya ukaribisho(mbadala wa sendoff)!
FourTwoNet JF-Expert Member Joined Aug 4, 2022 Posts 1,401 Reaction score 2,760 Nov 9, 2022 #4 Tony Mwinuka said: Jaman wanajamii forum naomba mnipokee Click to expand... Kama wewe sio wa Yanga....toka tu.
Tony Mwinuka said: Jaman wanajamii forum naomba mnipokee Click to expand... Kama wewe sio wa Yanga....toka tu.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,894 Reaction score 13,884 Nov 10, 2022 #5 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,894 Reaction score 13,884 Nov 10, 2022 #6 FourTwoNet said: Kama wewe sio wa Yanga....toka tu. Click to expand... Ha haha haaaaaaa hahahaha hahaaaaaaaaaaaa..
FourTwoNet said: Kama wewe sio wa Yanga....toka tu. Click to expand... Ha haha haaaaaaa hahahaha hahaaaaaaaaaaaa..
Beesmom JF-Expert Member Joined Oct 4, 2022 Posts 37,420 Reaction score 92,254 Nov 10, 2022 #7 Karibu
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,211 Reaction score 111,188 Nov 11, 2022 #8 Karibu sana JamiiForums...