josef619 Member Joined Jan 9, 2014 Posts 5 Reaction score 0 Apr 26, 2014 #1 mimi naitwa Joseph Andrew kutoka Mwanza na pia ni mwanafunzi kutoka chuo cha sayansi na tiba cha bugando nipo mbele ya jukwaa hili kama mgeni kwa hiyo naombeni mnipokee. Assnteni Attachments 2014-04-20 10.15.55.jpg 281.5 KB · Views: 37
mimi naitwa Joseph Andrew kutoka Mwanza na pia ni mwanafunzi kutoka chuo cha sayansi na tiba cha bugando nipo mbele ya jukwaa hili kama mgeni kwa hiyo naombeni mnipokee. Assnteni
T Theodore Bagwell JF-Expert Member Joined Jan 13, 2014 Posts 940 Reaction score 226 Apr 26, 2014 #2 Karibu sana JF.
heartbeats JF-Expert Member Joined Feb 10, 2014 Posts 8,041 Reaction score 13,382 Apr 26, 2014 #3 you ara welcome sanaaa
Murano JF-Expert Member Joined Mar 11, 2012 Posts 2,056 Reaction score 1,129 Apr 26, 2014 #4 karibu mkuu...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,400 Reaction score 3,028 Apr 26, 2014 #5 Karibu JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,897 Reaction score 13,884 Apr 28, 2014 #6 Karibu sana JF mjukuu..........
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,211 Reaction score 111,197 Apr 29, 2014 #7 Karibu sana JF...