GKS real brokers and IT consultancy Co. LTD

GKS real brokers and IT consultancy Co. LTD

Joined
May 17, 2014
Posts
50
Reaction score
6
Habarini wana JF lEO Tarehe 01.10.2014 , ni Mwanzo wa mwezi wa Kumi na Wiki ya Kwanza katika Mwezi huu , Leo hali ya Mwanza baadhi ya maeneo mbalimbali kumekuwa na dalili ya Mvua na licha ya hivyo sehemu nyingine kama Barabara ya kuelekea Airport kumekuwa na Mvua kubwa sana.


Wana JF napenda kuwa kutoa Tangazo ya kwamba Kampuni yetu ya GKS iliyopo Kona ya Bwiru au Kona ya Kuelekea Bwiru inapenda kuwaambia ya kwamba kama Utahitaji , Gari , Viwanja , Chumba , Mashamba , Mikopo midogo midogo kwa wajasiliamali inapatikana , pia Kuhusiana na Printing T shirt , Banners , B - Card , website desgning , Blogspot , vyote hivi vinapatikana .

Usikose kuwasiliana nasi kwa namba zifuatazo:

0766 800 999 au 0713 164090
E mail : gkscompnyltd@gmail.com
ibrahmaganga@gmail.com
 
Habarini wana JF lEO Tarehe 01.10.2014 , ni Mwanzo wa mwezi wa Kumi na Wiki ya Kwanza katika Mwezi huu , Leo hali ya Mwanza baadhi ya maeneo mbalimbali kumekuwa na dalili ya Mvua na licha ya hivyo sehemu nyingine kama Barabara ya kuelekea Airport kumekuwa na Mvua kubwa sana.


Wana JF napenda kuwa kutoa Tangazo ya kwamba Kampuni yetu ya GKS iliyopo Kona ya Bwiru au Kona ya Kuelekea Bwiru inapenda kuwaambia ya kwamba kama Utahitaji , Gari , Viwanja , Chumba , Mashamba , Mikopo midogo midogo kwa wajasiliamali inapatikana , pia Kuhusiana na Printing T shirt , Banners , B - Card , website desgning , Blogspot , vyote hivi vinapatikana .

Usikose kuwasiliana nasi kwa namba zifuatazo:

0766 800 999 au 0713 164090
E mail : gkscompnyltd@gmail.com
ibrahmaganga@gmail.com

Hongra zenu wakuu, nipeni dili huko Rock City IT for life.
 
Back
Top Bottom