Gen Z kazeni hapo hapo, msikae kizembe

guzman_

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Posts
1,277
Reaction score
2,463
Kuna moshi unafuka. Trust me. Gen-z kazeni hapo hapo na ongezeni umakini msikae kizembe.

Baada ya kudis-arm wajeshk nataarifiwa alternative imepatikana. Ni wao au sisi. Full stop.

Hata wazee sasa tumechoka na huu uk..da. Lakini bado wana mwezi mzima wa kujitafakari.

Mungu ni wetu sote, unaweza kufa hata kwa malaria.
Tukutane 9D ni sherehe au msiba.
 
Wanaohamasisha wenzao hawafi wqnaoenda kufa wengine kabisa..

Au kuna ajenda ya kupandikiza Waasi?
 
Nawashauri tena ,mnaenda kupambana na wauaji wenye silaha nzito na vifaa vya malipuzi.

Msiendee kizembe ,tafuteni "Mikwaju" na bullet proof vest kwa waongoza mapambano ,kwenye kila kundi la watu 300 inatakiwa kuwa na Gen Z wenye mikwaju ambao ndiyo watakaokuwa front kupambana na polisisiemu.
 
Hivi hamza alitoa wapi zile bunduki?
 
Silaha mbona zipo kwani wavozikusanya kila mwaka zinazomilikiwa bila kibali situnaziona…walilitaka hili kutokea wajipange kupambana nalo it’s not the same again trust me story mtaani zimebadilika kabisa vijana hawaelewi kutu wala kuogopa tena
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…