The Pen JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 755 Reaction score 261 Dec 20, 2012 #21 cacico said: yaani huyo kaka maskini amefededwa mpaka amekuwa ka mlenda! kalegeaaaaaa, mi kuna mavitu au mapicha nikiyaonaga nasikia kinyaaaaaaaaaaaaaa! yaani kwa kweli huu upuuzi wao wacha wahalalishe hukohuko kwao! hapa kwetu TUTAJIONGEZEA LAANA TU! laanakhum! Click to expand... Mbona sasa unatulaani sisi wasomaji?
cacico said: yaani huyo kaka maskini amefededwa mpaka amekuwa ka mlenda! kalegeaaaaaa, mi kuna mavitu au mapicha nikiyaonaga nasikia kinyaaaaaaaaaaaaaa! yaani kwa kweli huu upuuzi wao wacha wahalalishe hukohuko kwao! hapa kwetu TUTAJIONGEZEA LAANA TU! laanakhum! Click to expand... Mbona sasa unatulaani sisi wasomaji?
Wacha1 JF-Expert Member Joined Dec 21, 2009 Posts 16,676 Reaction score 8,246 Dec 21, 2012 #22 Taratibu jamani asiione Jakubumba wala Ambitious khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee