🔥🐔 NATHANIEL FARM 🐔🔥
🌡️ GAS HEATER – JOTO LA KUTOSHA!
🐥 Inatoa joto la kutosha kwa ajili ya kulea vifaranga wako.
✅ Ina uwezo wa kuhudumia hadi vifaranga 1,000 ✅ Husaidia kuwapa vifaranga joto linalohitajika ✅ Weka mazingira mazuri kwa ukuaji wa vifaranga wako.
💰 BEI: TSHS 240,000/= TU!
🔥 WAPE JOTO VIFARANGA WAKO, WALINDE NA BARIDI!
📞 PIGA SIMU: 0771466775
NATHANIEL FARM – HUDUMA NA VIFAA BORA VYA UFUGAJI! 🐔
🌡️ GAS HEATER – JOTO LA KUTOSHA!
🐥 Inatoa joto la kutosha kwa ajili ya kulea vifaranga wako.
✅ Ina uwezo wa kuhudumia hadi vifaranga 1,000 ✅ Husaidia kuwapa vifaranga joto linalohitajika ✅ Weka mazingira mazuri kwa ukuaji wa vifaranga wako.
💰 BEI: TSHS 240,000/= TU!
🔥 WAPE JOTO VIFARANGA WAKO, WALINDE NA BARIDI!
📞 PIGA SIMU: 0771466775
NATHANIEL FARM – HUDUMA NA VIFAA BORA VYA UFUGAJI! 🐔