Gari inauzwa


Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Points
1,250
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 1,250
Inahitaji matengenezo madogo na imetembea 2407 km tu
Inafaa kusambazia mikate/mayai nk

Serious buyer only PM me.
 

Attachments:

Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,297
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,297 1,250
Yaani wewe ni verified user lakini Tangazo lako utafikiri ni sisi tunaoficha identities zetu. Ptuuuuu! Hem jipange.
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Points
1,250
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 1,250
T281 ARP Ndio imetembea 2407KM?
Unashangaa kitu gani sasa? gari linaweza kuwa CDW na likawa limetembea 200,000 km hiyo gari tajwa imeletwa kutoka france ilikuwa imetembea only 10 km! kama upo interested niPM nikuelekeze uje uiangalie sio unabisha kitu ambacho hujakiona.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,280
Points
1,195
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,280 1,195
Unashangaa kitu gani sasa? gari linaweza kuwa CDW na likawa limetembea 200,000 km hiyo gari tajwa imeletwa kutoka france ilikuwa imetembea only 10 km! kama upo interested niPM nikuelekeze uje uiangalie sio unabisha kitu ambacho hujakiona.
Mkuu Naomba unielewesha

Gari zenye Number T....ARP registration yake ilikuwa 2009 which mean 38months 60KM per Month kwa mizunguko ya DAr?

Mimi natembea 800km average per months, mkuu kweli inakuja kutembea km60 kwa mwezi?

Vipi iliingia nchini mwaka gani labda tuanzia hapo
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Points
1,225
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 1,225
Mkuu Naomba unielewesha

Gari zenye Number T....ARP registration yake ilikuwa 2009 which mean 38months 60KM per Month kwa mizunguko ya DAr?

Mimi natembea 800km average per months, mkuu kweli inakuja kutembea km60 kwa mwezi?

Vipi iliingia nchini mwaka gani labda tuanzia hapo

Inawezekana tangu ilipoingia nchini ilikuwa juu ya mawe, haijatembea
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Points
1,195
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 1,195
Nenda kaione Boss @ JK
 

Forum statistics

Threads 1,283,771
Members 493,810
Posts 30,800,306
Top