Garage inauzwa Iringa

Garage inauzwa Iringa

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Posts
3,502
Reaction score
6,460
Ipo eneo la Gangilonga Iringa, barabara ya kwenda Dodoma (mita mia kutoka Kituo cha Tanesco ya zaman). Lina ukubwa wa Ekari moja. Hati ni ya biashara, unaweza kubomoa na kujenga chochote cha biashara na ni karibu na club La Parte.

Liko well fenced (ukuta wa nguvu), ukijifungia humo ni wewe tu na utakayoyafanya. Bei ni milioni mia sita (600,000,000/), maelewano yapo (dalali hahitajiki kabisa).

Karibuni sana.
 
ungeruhusu madalali sheikh,ingekuwa kinyume chake!
 
Ina nini humo ndani ya fensi, mashine au go-down au nini? ?!!!
 
OLESAIDIMU

Kulikuwa na michuma chuma ya garage cranes, magari mabovu, na chuma nyinginezo, kuna ofisi, na sehemu inayokuwa kama shimo kwa ajili ya kutengenezea gari then unatumbukua hivi kwa juu ina paa kubwa sana kwa ajili ya mafundi!!
 
Last edited by a moderator:
Karibuni, karibuni!! Biashara inaendelea.......!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom