ToniXrated
JF-Expert Member
- Sep 21, 2022
- 1,134
- 3,007
Hongera kwa kufikia haya maamuzi. Mimi mwenyewe nataka kuachana na huu ushetani. Uteja wa kamari ni mbaya sana zaidi ya hata ya uteja wa drugs , sex na alcohol. Kamari ni pepo la umaskini na sonona.Zamani kabla sijajua huu ushetani nlikuwa nikiwaona wanaobeti kama wamepungukiwa na akili (which is right tbh), siku moja nilikaa mawazo tu ya kishetani yalinijia akilini kunambia beti kwa ajili ya kutafiti. Nliweka pesa nyingi nikabeti , mkeka ukatiki, nikajisemea kumbe naweza kukaa tu home nikaingiza pesa kimasihara....dah kilichofuata ni kuzama ndani ya lindi la uteja. Sijutii pesa nlizopoteza ila najutia sana nafsi yangu kwa kuiingiza kwenye huu uovu. Namuomba sana Mungu anisaidie niweze kuachana na huu uovu.I’m an addict, yes leo nimekubali kuwa mimi ni addict wa michezo ya kamari. Sikuwa tayari ku accept hili swala na kila siku nilikua najipa moyo nita acha au huenda I will make through gambling and online sports betting.
Nilianza kamari back in 2014 and I blame myself for the addiction to get the best of me. Nimeishi sometimes maisha magumu sana chuoni kwa sababu ya betting which was a sign for me to quit but I didn’t.
Nakumbuka on my university graduation I just wanted that extra cash nika bet budget nzima nilopewa na my parents. I woke up the next morning with 40k with no new clothes or shoes plus a girlfriend to please and take care of for the next three days of the graduation hype, I made it through lakini sito sahau msoto nilopitia.
Fast foward namaliza uni napata kazi nzuri somewhere, I up my stakes to the mounts of 500k-1M. Unajikuta in a weekend unatoa 1M mpaka 3M then next week unatoka from 500k to (-3M) just chasing the losses . The adrenaline was more than that of alcohol or drugs I just wanted to continue sikutaka kuacha hata kidogo.
Had savings somewhere ikanibidi kuvunja account just to keep up with the lifestyle!, that account ilitoka kwenye some Ms mpaka sasa iko na 70k. To keep it short I have made losses, huge losses.
Una deposit 100k ijumaa jioni una bet na ku gamble online vya kutosha unafikisha let’s say 700k. Your mind tells you to withdraw ila una jiambia one last bet, unatafuta live play dakika ya 83 game ni 1-0 unasema hapa ni under 2.5 una stake one last bet of the night the whole 700k, guess what it’s the 94th minute na game imeisha 3-1. Unasema ngoja ni deposit 500k to chase the loss, guess what inaenda pia!!! The cycle continues all month!
Naweza sema I lost myself not my cash in all this facade!! Najiona nimepotea mimi hizi pesa zita tafutwa ila kwa namna kubwa kamari imeniharibia mipango yangu mingi sana.
But I give up now, I call it quits. I have learned my lesson now, ni muda wa ku fight hii addiction.
Day 0 of not placing a bet, here we go.
Mkuu wewe ni kiongozi kabisa kwenye hiyo raha jipe mwenyewe,ila acha nyeto mzee ,je ulisha wahi kujichunguza ni kitu gani kinacho sababisha ushindwe kuacha?Dah.!
Kwenye nyeto umenigusa mkuu nimeanza kunyetuka tangu 1994 mpaka leo naendelea kila siku nasema nipige cha mwisho niache then najikuta naendelea [emoji1787]
Kuna kipindi nilijikeep busy sana nikafanikiwa kutoboa mwezi ila kilichofuata nilirudi chamani kwa kasi ya 5G
Betting ruined my mental health to an extent napata depression, anxiety,insomnia etc.Vyote hivo nimefanya, ila on a bigger picture hata pale unapo recover loss kwa formula ile ile ambayo unatumia always na bado matokeo yana enda kinyume ina kupa picha gani? Betting matokeo yake hayako pre-planned hivo at any time yanaweza kukuendea kombo.
Una weza kuendelea na betting endapo haiku athiri your mental state na everyday life ila it was different for me that’s why I called it quits.
Mkuu vipi juve amekuacha salama vibibi vya torinibinafsi sina cha kusema kuhusu betting but mungu anisaidie ni toka 2019 mpaka hii leo nimechakazwa vibaya mmno but tusidanganyane kuacha kamari ni shughuri pevu inahitaji nguvu ya ziada koz nimejiapiza nimeshindwa liapa tarehe 30 december mwisho but ndani ya ya siku kumi nikacheza na nimepoteza si chin ya laki tatu binafsi nimeamua nitengeneze stage za kuacha pili nimejikubali mm nimefeli
I just want to say that I can relate to what you're going through, as I've been there. But believe me, it is possible to get out! Just be strong, and everything will be fine.
Sasa hio Ni pesa ya kuja kulia lia humu[emoji23][emoji23]Wiki hii nmebet 1500 nimeliwa yote,sitasahau🥲🥲🥲🥲🥲
ni ngumu mno hasa kipindi hiki cha smart phones, gambling has become easily accessible.I see it's been a while since you've posted, but I just want to ask—has anyone managed to fully quit betting and stay off permanently? I know some people say deleting apps and avoiding friends who bet helps, but the urge still comes back for many. Would love to hear what really worked long-term for someone here.