Fursa kwa kianzio kidogo sana cha 9000 tu.

Fursa kwa kianzio kidogo sana cha 9000 tu.

SirLuke

Member
Joined
Dec 1, 2014
Posts
75
Reaction score
8
Naitwa Luke Karumuna. samahan mpendwa ningependa nikushirikishe ktk fursa kubwa sana kutoka ORIFLAME,.Ni fursa ya kipekee itakayokufanya uzid kunawili kuwa mrembo zahd huku ukifurahia matunda ya urembo wako. ni kampuni pekee ambayo itakufanya ujitengenezee kipato kikubwa xana had dola 1000 kwa mwezi kwa kianzio kidogo sana cha sh9000.,ni kampuni pekee itakayokupatia bidhaa nzur na za uhakika na zenye kuleta matokeo mapema zaidi. na ni kit ambacho kitakufanya uutumie muda wako wa ziada kwa kujiingzia kipato. kwa maelezo zaid na kuanza kutengeneza kipato nichek hapa +255742739193 au hata ukitext nakupigia nikuelezee vyema kuhusus hii fursa. Usisite tafadhali. Usiufanye moyo wako kuwa mgumu. Piga sasa +255742739193
 
Back
Top Bottom