chakii
JF-Expert Member
- Sep 15, 2013
- 21,876
- 29,646
Habari wakuu
Kama kichwa cha habari kinavyosomeka Hapo Juu
Freezer ipo katika hali nzuri kabisa
Imetumika miezi miwili tu, nzuri kwa Biashara na matumizi binafsi pia.
Ina warrant ya miaka miwili
Bei ya kuuzuia laki 6 na nusu
Karibu PM kwa anayehitaji na yupo serious.
Inapatikana Mwenge Dsm
Kama kichwa cha habari kinavyosomeka Hapo Juu
Freezer ipo katika hali nzuri kabisa
Imetumika miezi miwili tu, nzuri kwa Biashara na matumizi binafsi pia.
Ina warrant ya miaka miwili
Bei ya kuuzuia laki 6 na nusu
Karibu PM kwa anayehitaji na yupo serious.
Inapatikana Mwenge Dsm