Form six leaver anatafuta tempo job

Gozaka

Member
Aug 29, 2012
29
45
wakuu habari zenu ..... Nina ndugu yangu kamaliza form six , mwaka Jana kapangiwa MD Chuo cha st Joseph boko , coz Chuo n kipya na ndo kinachukua MD mwka WA kwanza ..akashauriwa afanye gap year aende Chuo mwakan ili asiwe chambo .......soo alikua anaulizia mashirika yoyote ambayo anaweza akaajiriwa temporarily..... mpaka next intake ......
wakuu tunaomba msaada wenu ....
any organization.... iwe Dar o Arusha.......
asanteni...
 

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
3,440
2,000
wakuu habari zenu ..... Nina ndugu yangu kamaliza form six , mwaka Jana kapangiwa MD Chuo cha st Joseph boko , coz Chuo n kipya na ndo kinachukua MD mwka WA kwanza ..akashauriwa afanye gap year aende Chuo mwakan ili asiwe chambo .......soo alikua anaulizia mashirika yoyote ambayo anaweza akaajiriwa temporarily..... mpaka next intake ......
wakuu tunaomba msaada wenu ....
any organization.... iwe Dar o Arusha.......
asanteni...


Kwani hamjazaliwa kijijini akaenda kulima kwenye mashamba yenu? Watu wana madegree hawana kazi sembuse huyo form six leaver zao la BRN:eek:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom