Forex Trade: Jipatie Strategy iitwayo MK45STRATEGY bure bila malipo.

Forex Trade: Jipatie Strategy iitwayo MK45STRATEGY bure bila malipo.

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Posts
992
Reaction score
905
Habari wadau Forex Trade. (The MK45STRATEGY PACKAGE)

leo nimekuja na zawadi hii katika msimu huu wa kusheherekea wakina mama ulimwenguni (Mother's Day).

Nimeona niwahusishe wakina dada kwenye suala zima la forex, nimegundua wengi wana struggle hivyo leo nimekuja na strategy ambayo imekuwa miongoni mwa Strategy gumzo. Hii Stretegy inaitwa MK45Strategy ambayo gharama yake (Nilikoinunua kwa wahusika) ni Tsh 300,000/= za kitanzania.

Leo nimeona niwashirikishe wadau wa makundi yote wenye kujihusisha na Forex Trade muweze kupata fursa ya kutumia Strategy hii bila kulazimika kununua popote pale.

Hii strategy ina husisha sehemu kuu 3;

27891033_159523898179025_6014777501031596032_n.jpg


1. File la Template
2. Indicator
3. Manual (Kitabu maalumu kwa ajili ya kukupa maelekezo na muongozo namna ya kuitumia hii strategy)

LINK : Download +255MillionairesfxTemp.tpl - Template
LINK: Download +255MillionairesfxIndicator.ex4 - Indicator

LINK: Download MK45strategy(Manual).pdf - Manual
(Flower in the Manual Yellow Line)
KUMBUKA: hii Strategy ni gharama mno na sasa ni bure, hivyo asitokee mwingine akakwambia yake ndio nzuri au original zaidi ya hii na ukaingia gharama na kujikuta unanunua kitu kile kile.

Hii Strategy ni kwa hisani ya

1. Elisanto Sucrose ( @255millionairesfx ), @themoneyhollic/ FxMoneyIndustry and Co.


27578493_154474948684968_1870599334198771712_n.jpg

Kwa Hisani ya +255MillionairesFX (Money Knocking At Your Door).
 
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura na namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker.

JISAJILI SASA
Usisite kuomba msaada

TemplerFX | Promo
 
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura na namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker.

JISAJILI SASA
Usisite kuomba msaada

TemplerFX | Promo
We jamaa acha njaa!
 
Ama kweli hili dude walilosema linaenda kuuzwa 1M Leo limetupwa hapa bure?mpaka mwaka uishe tutaona mengi aisee...

Welcome to the "Best Entire Winning Squad in Tanzania"
 
Kwa wanaotafuta profitable forex trading strategies nawashauri wadownload kitabu kinaitwa "ASTRO FX"

Ukiwa mvivu kusoma lazima upigwe hela ndefu tu
 
acha uongo wewe FILE HOST unataka kuwaibia nini watanzania zote FAKE nime jaribu
Sijakuelewa! File Host?.....blah blah blah blah..

File Host imefanyaje? Mbona kama uko na mihemko?

Kunywa maji kwanza then uje kuelezea unachotaka kusema...
 
Downloaded more than 16 times.

Kama umeshindwa omba usaidiee!!!
Screenshot_20180514-230912.jpg
Screenshot_20180514-230849.jpg
Screenshot_20180514-230836.jpg
 
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura na namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker.

JISAJILI SASA
Usisite kuomba msaada

TemplerFX | Promo
hahaha naona umekuwa wakala wa broker
 
Back
Top Bottom