Fenicha na samani wasiliana nasi

Fenicha na samani wasiliana nasi

Aoe home fyn

Member
Joined
Jun 18, 2019
Posts
6
Reaction score
2
Wasiliana nasi kwa mahitaji ya fenicha na samani za majumbani 0692755311 au whatsapp 0718949610
 
Mkuu furniture za mchina au unachonga mwenyewe, tuanzie hapo maana hujaweka hata picha moja tu ya sample
 
Ili tangazo liitwe tangazo bora la biashara hasa humu mtandaoni inabidi liwe na mambo haya
1. Bei halisi ya bidhaa yako (isiwe kubwa zaidi ya ile ya dukani kama bidhaa ni used na isiwe sawa na ile ya dukani. Km unataka kuuza kweli) baada ya kuweka bei yako ongeza na neno maelewano yanaruhusiwa.
2. Mahali ilipo bidhaa. Hata km kabati/sofa utauza elfu10 lakini likiwepo Marekani bado ni ghali tu
3. Picha za bidhaa. Hii itasaidia wadau watathmini ubora wa bidhaa kulingana na gharama uliyoweka.
4. Mawasiliano. Hakikisha namba unayotoa iwe active 24/7.
Mengineyo wataongezea wadau
 
Nauza kabati la vyombo full mninga lina piece mbili ya chini na juu. Upana na urefu foot 6. Bei laki 4 tu dukani si chini ya 1.5mil. Nipo mbezi makabe
 
Nauza kabati la vyombo full mninga lina piece mbili ya chini na juu. Upana na urefu foot 6. Bei laki 4 tu dukani si chini ya 1.5mil. Nipo mbezi makabe. Njoo PM kwa mawasiliano zaidi
Wasiliana nasi kwa mahitaji ya fenicha na samani za majumbani 0692755311 au whatsapp 0718949610
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom