Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida ya kula tunda la nyanya katika mwili wa binadamu

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Apr 21, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,744
    Likes Received: 3,092
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    MAHITAJI:
    Nyanya inaupatia mwili wetu faida zifuatazo.• Vitamin C, A na K
    • Pottasium
    • Manganese
    • Ufumwele
    • Cromium
    • Vitamini B1 na B6
    • Chuma
    • Kopa
    • Vitamin B2 na B3
    • Magnesium
    • Folate, Phosphorous
    • Protini ingawa kwa kiasi kidogo.
    • Tryptohan, Folate na Molybdenum.


    Wengi wetu tunafikiri nyanya hazina umuhimu sana kwa mwili, lakini labda kwa kujua yanayopatikana ndani yake, tukabadilika mawazo yetu.Nyanya si kiungo cha chakula tu kinachotoa ladha nzuri kwenye mchuzi, na kachumbari lakini pia zina faida kubwa kwa mwili.Kweli inabidi kwa kujua hivyo, tusiidharua nyanya tena!
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    dah.,.... zinanikumbusha rais wangu jakaya............ huku nyumba inaungua, yeye anakagua bustani za nyanya brasil

    "speed in a wrong direction is irrelevant"
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,591
    Likes Received: 11,984
    Trophy Points: 280
    ...Nilisoma mahala kwamba ulaji wa nyanya unapunguza kwa kiwango kikubwa sana uwezekano wa kupata prostate cancer....kuleni kwa raha zenu.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,612
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa naweka kwenye kila mlo, kachumbari.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zitanikoma nyanya....ni kachumbari kila siku. lakini vipi ukipikia si lazima hivo vurutubisho vinapotea kwa kiasi fulani?
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilkua silijui hili,
    Asante mkuu!
     
Loading...