figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,158 Reaction score 64,499 Mar 20, 2011 #1 tv yangu inaonyesha hayo maneno,yananikela sana.nifanyeje ili kuyaondoa.naomba msaada mwenye kufahamu.tv ni sony.
tv yangu inaonyesha hayo maneno,yananikela sana.nifanyeje ili kuyaondoa.naomba msaada mwenye kufahamu.tv ni sony.
Nduka JF-Expert Member Joined Dec 3, 2008 Posts 8,552 Reaction score 2,386 Mar 20, 2011 #2 hapa sio mahala husika, peleka kwenye jukwaa la teknolojia.
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,158 Reaction score 64,499 Mar 20, 2011 Thread starter #3 jamaa atai move to tch.