Et ukiwa na dushe inch 5 nikib100?

Hahahahaha,mi nna 7.1inch ila kuna dem alinambia ndogo,na akat hapo hapo akawa anasema nisiingize sana namuumiza,na dogy style akawa anagoma anasema nagonga kizaz,...sasa badae nkawa nasema hawa madem hizi mbwembwe ni ilimrad mbwembweee za kutaka midushe,lakin kaz hawaiwez ...baada ya tendo analalamika tumbo linamuuma et nmemtengua kiuno,nkasema labda hawa madem wanakuaga wehu kwwnye swala la ip kubwa au ndogo...sielew kubwa kwao ni ip na ndogo ni ipi,thickness au length
 
Kakuona zoba tu akuibie. Mtotoana inchi ngapi na anapita bila matatizo itakuwa naniliu yako!
 
hahahahhAaaah we noma aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…