epson XP 605 msaada

epson XP 605 msaada

madiya85

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Posts
282
Reaction score
65
jamani nna photoprinter hiyo ilikuja ina wino ndani yake pia ikaja na wino ule wa nje wenye vidumu kwa wanaojua nafikiri wamenielewa tatizo limetokea ule wino iliyokuja nao umeisha sasa nmebadlisha nkaweka ule wa kukaa nje kwenye vdumu inakataa inasema ink catrg not recognized nisaidieni jamani wakuu nifanyaje.
 
Mkuu, hii model ya epson xp 600 na xp 605, ndo matatizo yake makubwa hayo, ya kutokutambua wino baada ya wino wa awalikuisha pia huwa zina kuwa na tatizo la ink pad error kila mara, lazima ununue keys kwaajiri ya ku reset upya.

Any way kama haujapata ufumbuzi wa tatizo lako nichek kwa 0766320252.
 
Back
Top Bottom