Enzi hizoooo

kweli balaa, Kanumba kamkuza mwenyewe
 
Kumbe wameanza zamani....!!!!!

Nasikia wameanza juzi, juzi na marehemu alitaka kumuoa kabisa. Kuna ile movie ya marehemu ya moses, alitudhalilisha sana wanawake, lakini bahati mbaya sana kwa marehemu wanawake ndo wamemdhalilisha yeye. Yote kwa yote pumzika kwa amani KANUMBA, tulikupenda, ila Mwenyezi mungu alikupenda zaidi.
 
hizi ishu chui mwisho wake lini mpaka tumezichoka.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…