Eneo lenye nyumba fremu nne na kontena moja Tabata

Eneo lenye nyumba fremu nne na kontena moja Tabata

Ael urassa

Member
Joined
Mar 4, 2011
Posts
7
Reaction score
1
Eneo hilo lipo sambamba na shule ya international St.Marry. Inauzwa kwa garama ya sh.milion 250/= tu. hati ya makazi na biashara. kwa kupaona tuwasiliane kwa 0713 852 625.
 
Eneo hilo lipo sambamba na shule ya international St.Marry. Inauzwa kwa garama ya sh.milion 250/= tu. hati ya makazi na biashara. kwa kupaona tuwasiliane kwa 0713 852 625.

mkuu biashara ya mil 250 unaleta huku? hiyo wapelekee kina MAnji na Rostam huku tuwekee vya milion 5, 10, hadi 20 tutakupigia sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom