dovillenproperty
JF-Expert Member
- Nov 24, 2014
- 3,203
- 2,227
Eneo lipo kerege kama unaelekea bagamoyo lipo upande wa kushoto, mita 500 kutoka lami
Hati ya eneo ni ya viwanda
Maeneo hayo kutoka lami yametengwa kwa ajili ya viwanda
Kwa sasa panafaa kilimo,ufugaji na hata makazi pia
Bei 45m
Maongezi zaidi wasiliana nami kwa
0756060183
Hati ya eneo ni ya viwanda
Maeneo hayo kutoka lami yametengwa kwa ajili ya viwanda
Kwa sasa panafaa kilimo,ufugaji na hata makazi pia
Bei 45m
Maongezi zaidi wasiliana nami kwa
0756060183