Eneo la Ekari Moja linauzwa

Eneo la Ekari Moja linauzwa

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
2,219
Reaction score
1,150
Eneo lipo Kerege,km 2 toka barabara kuu ya Bagamoyo.
Kwa bei na Mawasiliano zaidi ni PM
 
Eneo lipo Kerege,km 2 toka barabara kuu ya Bagamoyo.
Kwa bei na Mawasiliano zaidi ni PM

Huwezi uza kwa mtindo huo...unamuogopa nani hapa kama shmba ni lako?
weka bei na maelezo yote mtu akivutiwa ndo akupm au akupigie.
 
ENEO:HEKA 1 (ENEO LIMEPIMWA,KUNA VIWANJA 6 VYA 20M KWA 30M)
BEI:MILLION 30,
MIUNDOMBINU:BARABARA,MAJI & UMEME VIPO.

Unaweza kununua kwa awamu au kununua kiwanja kimoja kimoja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom