miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Aug 26, 2014 #21 Well said education is bridge
L Lady Lan Member Joined Jul 18, 2014 Posts 20 Reaction score 2 Aug 26, 2014 #22 tabibumtaratibu said: ndo mana utakuta vijana wanavyeti mpk vya PCCB lakin kaz hawana.....nyambafuuu Click to expand... Hahahaaaaaa
tabibumtaratibu said: ndo mana utakuta vijana wanavyeti mpk vya PCCB lakin kaz hawana.....nyambafuuu Click to expand... Hahahaaaaaa
tabibumtaratibu JF-Expert Member Joined May 29, 2011 Posts 2,414 Reaction score 1,216 Aug 26, 2014 #23 Lady Lan said: Hahahaaaaaa Click to expand... Lady Lan, usicheke hali ni mbaya huku mitaani Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
L Lady Lan Member Joined Jul 18, 2014 Posts 20 Reaction score 2 Aug 26, 2014 #24 tabibumtaratibu said: Lady Lan, usicheke hali ni mbaya huku mitaani Click to expand... Hahahaaa mtaani kote huko hata hapa mi mwenyewe napumulia mashine namivyeti yangu! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
tabibumtaratibu said: Lady Lan, usicheke hali ni mbaya huku mitaani Click to expand... Hahahaaa mtaani kote huko hata hapa mi mwenyewe napumulia mashine namivyeti yangu!
tabibumtaratibu JF-Expert Member Joined May 29, 2011 Posts 2,414 Reaction score 1,216 Aug 26, 2014 #25 hahahaha pole sana Lady Lan said: Hahahaaa mtaani kote huko hata hapa mi mwenyewe napumulia mashine namivyeti yangu! Click to expand...
hahahaha pole sana Lady Lan said: Hahahaaa mtaani kote huko hata hapa mi mwenyewe napumulia mashine namivyeti yangu! Click to expand...
L Lady Lan Member Joined Jul 18, 2014 Posts 20 Reaction score 2 Aug 26, 2014 #26 tabibumtaratibu said: hahahaha pole sana Click to expand... Asante,hata hzo garaduation za vi CPA na vi mastaz nimezira kwenda!
tabibumtaratibu said: hahahaha pole sana Click to expand... Asante,hata hzo garaduation za vi CPA na vi mastaz nimezira kwenda!
tabibumtaratibu JF-Expert Member Joined May 29, 2011 Posts 2,414 Reaction score 1,216 Aug 26, 2014 #27 Lady Lan said: Asante,hata hzo garaduation za vi CPA na vi mastaz nimezira kwenda! Click to expand... hahaha unamambo wewe, yani unagomea graduation kisa kazi........... stop worin bhana ya time is coming :cool2:
Lady Lan said: Asante,hata hzo garaduation za vi CPA na vi mastaz nimezira kwenda! Click to expand... hahaha unamambo wewe, yani unagomea graduation kisa kazi........... stop worin bhana ya time is coming :cool2:
L Lady Lan Member Joined Jul 18, 2014 Posts 20 Reaction score 2 Aug 26, 2014 #28 tabibumtaratibu said: hahaha unamambo wewe, yani unagomea graduation kisa kazi........... stop worin bhana ya time is coming :cool2: Click to expand... Tehee,hili ni janga eti! Unaweza kuvichukua vyeti ukapata hasira ukafungia maandaz bora wanitunzie kwanza!
tabibumtaratibu said: hahaha unamambo wewe, yani unagomea graduation kisa kazi........... stop worin bhana ya time is coming :cool2: Click to expand... Tehee,hili ni janga eti! Unaweza kuvichukua vyeti ukapata hasira ukafungia maandaz bora wanitunzie kwanza!
Heaven Sent Platinum Member Joined Sep 27, 2013 Posts 32,719 Reaction score 98,386 Aug 27, 2014 #29 "I should make something of my own". Ubarikiwe mkuu