Geza Ulole Platinum Member Joined Oct 31, 2009 Posts 76,294 Reaction score 107,944 Jun 12, 2021 #21 darcity said: Bro...unatukana Sana, shida i-wapi? Nimesomea management,sijasomea uhandisi ( pengine wao ndipo wanaanzia) So wewe msukuma...kalaga bhao na ubozi wako. Usinilazimishe kuelewa unachoelewa. Click to expand... Boya kama wewe unayepotoshs uanzaji wa miradi construction (physical execution) utabadili miradi ya dunia nzima kwa ujuha mangoja ujitangazie tarehe zako RACOP ns LNIG Lindi.
darcity said: Bro...unatukana Sana, shida i-wapi? Nimesomea management,sijasomea uhandisi ( pengine wao ndipo wanaanzia) So wewe msukuma...kalaga bhao na ubozi wako. Usinilazimishe kuelewa unachoelewa. Click to expand... Boya kama wewe unayepotoshs uanzaji wa miradi construction (physical execution) utabadili miradi ya dunia nzima kwa ujuha mangoja ujitangazie tarehe zako RACOP ns LNIG Lindi.