Dr. nisaidie


N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
911
Likes
207
Points
60
N

Ndege Tausi

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
911 207 60
Umri wangu ni zaidi ya miaka 40. Ninaumwa nyonga. Nimetumia dawa za kuondoa maumivu za aina mbalimbali bila mafanikio. Miaka miwili iliyopita nilifanyiwa operation ya kuondoa fibroids. Sijui kama ndio inaweza kuwa sababu au vipi. Nimeshapimwa vipimo mbalimbali naambiwa sina tatizo. Naombeni ushauri au ikiwezekana tiba kabisa.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,001
Likes
9,400
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,001 9,400 280
Dah pole Sana ningekushauri uende Hospital Ila unanishangaza unavyonambia VIPIMO HUNA tatizo. Ushauri angalia na njia nyingine hasa ya maombi kama unamwamini yesu utapona. Ndege tausi
 
MAGARI7

MAGARI7

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
2,377
Likes
1,061
Points
280
MAGARI7

MAGARI7

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
2,377 1,061 280
Umri wangu ni zaidi ya miaka 40. Ninaumwa nyonga. Nimetumia dawa za kuondoa maumivu za aina mbalimbali bila mafanikio. Miaka miwili iliyopita nilifanyiwa operation ya kuondoa fibroids. Sijui kama ndio inaweza kuwa sababu au vipi. Nimeshapimwa vipimo mbalimbali naambiwa sina tatizo. Naombeni ushauri au ikiwezekana tiba kabisa.
Pole, You need Prayers then!


Kumbuka kuwa, Mungu ndie Mponyaji
 

Forum statistics

Threads 1,272,321
Members 489,918
Posts 30,447,379