DR Bashiru na Polepole watawatoa kamasi nyie subiri

mtu unaandikaje uharo kama huu, hivi hapo umetoa point gani mkuu, Mengi katulia kimya hao watu wako na wanamgwaya wanataka ongee kwa lipi. likizo imeisha rudi shule mjini tuache watu wazima
 
Bashiru na Polepole wachanga sana ktk siasa .
Siyo wachanga tu kisiasa hata CCM yenyewe hawaijui; kuna makada wamekulia humo humo kwenye uongozi wa chama tangu Chipukizi hadi leo sasa utawaambia nini mtu wa juzi unakuja wanakupokea.
Mziki wa 2020 ndiyo unaanza!!
 
ccm akili kubwa iliyowazidi ujanja wenye chama ni boys2men baaasi........


lile kundi liliposambaratika ndio basi tena hawana option ya kutoka

Mkuu jifariji tu..

Tatizo wenye umiliki wa chama now think wana akili sana zaidi ya wengine,they are just dillusional!

Plus,it is stupid to think it is criminal others to be ambitious just like you do!
 
Hahahha upuuzi kabisa huu...hawa watoto wametoka kunyonya juzi eti ndo wamsumbue membe mwanadiplomasia wa kimataifa embu acha ujuha wewe ..membe angekua rais wako Leo ungekua unaongea huu upuuzi hapa ..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…