dovillenproperty JF-Expert Member Joined Nov 24, 2014 Posts 3,203 Reaction score 2,227 Jul 13, 2019 #1 Kwa mahitaji ya uuzaji pamoja na ununuzi wa nyumba,viwanja,yard, maeneo ya biashara na makazi nk Maeneo ya Dar es salaam pamoja na Dodoma wasiliana nasi. Kwa maongezi zaidi wasiliana nasi kwa +255756060183 Attachments IMG_20190121_100933.jpeg 62.2 KB · Views: 25
Kwa mahitaji ya uuzaji pamoja na ununuzi wa nyumba,viwanja,yard, maeneo ya biashara na makazi nk Maeneo ya Dar es salaam pamoja na Dodoma wasiliana nasi. Kwa maongezi zaidi wasiliana nasi kwa +255756060183