DED Chato kuwaamuru watumishi kukimbia mgambo

DED Chato kuwaamuru watumishi kukimbia mgambo

Zedikaya

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Posts
119
Reaction score
14
Natangaza kuwa mimi niko against na agizo hilo,
sababu:-
1. Iko kinyume na mkataba wa kazi.
2. Namna ya uendeshaji wa mafunzo ni kihunihuni ikiendana na kuimba nyimbo zenye lugha chafu
3. Tumeshinikizwa bila kupewa
maelezo yoyote,
4.nnafanya mazozezi binafsi,
5. Cheti cha mgambo has nothing to do with my future.
6. Madai yangu mengi hayashughulikiwi badala yake naletewa huu upuzi kunisahaulisha na kunizoesha dhiki ,
Hii imekaaje wadau,
 
Nenda mkuu after all unafanya mazoezi unaimalisha mwili wako, na pia utajifunza kushika smg na kuitumia. utapata wapi nafasi kama hiyo,
 
Nasikia huko Kagera wakuu waapiga waalim bakora. wanaweza kumfanya mtumishi wa serkal chchte wanachotaka hasa mapenzi au kuwatumikisha wengine majumbani aumashambani mwao. Poleni watu wa bara.
 
Ndugu mtoa mada acha kumsingizia DED,siyo yeye anayewalazimisha watumishi kufanya mafunzo ya mgambo bali yy anatekeleza waraka wa utumishi wa umma toka ofisi ya rais menejiment ya utumish wa umma ambao unawataka waajiri wote wa TAMISEMI km RAS na DED kuwaambia watumishi wote ambao hawakupitia JKT kwa mujibu wa sheria bas wanapaswa kufanya mafunzo mbadala yaan Mgambo!!

Na wale wahitimu wa kidato cha 6 wote wanapaswa kuhudhuria mafunzo ya JKT kwa mujibu wa sheria!!

Kimsingi,ni kwamba watumishi wa umma wanapaswa kupitia mafunzo ya kijeshi km ilivyokua miaka ya nyuma,mfumo huo umerudi tena upya na utekelezaji wake ndiyo huo!!

Watumishi wa RS-Geita(Regional Secretariet) wale ambao hawakupitia JKT wamehitim mafunzo yao ya mgambo mnamo march mwaka huu, watumishi wa DED bukombe na Mbogwe wanatarajia kuanza mafunzo mwez huu,

Sasa mkuu kwanini unamlaumu DED chato personally wakat yy anatekeleza maagizo ya utumishi??

Nenda kapige kwata,otherwise acha kaz mkuu!!
 
Hiyo ni kujiweka fit physically,ila hatendi haki za binadamu,anajuaje Kama kuna mtu anaumwa moto au mambo Kama hayo?Ni kwasheria ipi anatumia?
 
Back
Top Bottom