Deo Corleone
JF-Expert Member
- Jun 29, 2011
- 17,045
- 13,483
usimind ndio biashara hiyo
si bora wawe wanakuita pembeni! Unaweza kukuta umekaa na mkweo au bi.mkubwa wako wakadhani upo na jimama! Jamaa nuksi sana!
kwani wao hawajui kuwa kuna hayo mambo
Mtu umekaa na dada yako au mwanamke unayemheshmu mnapga story,anakuja mtu anaanza ooh ninauza dawa za kuboost nguvu. Tena anamwambia sista eti mwambie jamaa anunue. Fikirieni bwana si kila ukiona jinsia tofauti zmekaa pa1 unadhani ni wapenzi.
hahahaha yani wakinikuta mimi nawafoo saro hapohapo
si bora wawe wanakuita pembeni! Unaweza kukuta umekaa na mkweo au bi.mkubwa wako wakadhani upo na jimama! Jamaa nuksi sana!
Mtu umekaa na dada yako au mwanamke unayemheshmu mnapga story,anakuja mtu anaanza ooh ninauza dawa za kuboost nguvu. Tena anamwambia sista eti mwambie jamaa anunue. Fikirieni bwana si kila ukiona jinsia tofauti zmekaa pa1 unadhani ni wapenzi.