Dawa ya reflux ama tatizo la acid nyingi tumboni

Dawa ya reflux ama tatizo la acid nyingi tumboni

Jomt

Senior Member
Joined
Sep 23, 2013
Posts
137
Reaction score
50
1595599543932.png


Habari wadau,

Nimekuwa na tatizo la reflux kwa muda mrefu na nimetibiwa hospital nyingi bila mafanikio, hivi karibu imekuwa worse kwa kuwa napata sore throat(choking type) na persistence heartburn, anayeweza kusaidia tafadhali kama kuna tiba asili (sio uganga wa jadi) pia nitashukuru.
 
Tafuta HELIGOKIT, utakaa sawa2 mkuu

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Habari wadau nimekuwa na tatizo la reflux kwa muda mrefu na nimetibiwa hospital nyingi bila mafanikio, Hivi karibu imekuwa worse kwa kuwa napata sore throat(choking type) na persistence heartburn, anayeweza kusaidia tafadhali kama kuna tiba asili (sio uganga wa jadi) pia nitashukuru!!
unaoongea juu ya GERD (Gastroesophangeal reflux disease.) au ulimaanisha tatzo lipi? tunaweza kukupa ushauri mzuri tu.Kama itakuwa ndilo tatizo naweza kukusaidia ushauri mida nikiwa sina majukumu mengine.
 
Habari wadau nimekuwa na tatizo la reflux kwa muda mrefu na nimetibiwa hospital nyingi bila mafanikio, Hivi karibu imekuwa worse kwa kuwa napata sore throat(choking type) na persistence heartburn, anayeweza kusaidia tafadhali kama kuna tiba asili (sio uganga wa jadi) pia nitashukuru!!
Pole mkuu.
Mara nyingi tatizo hili huwa linaweza kuwa ni Gastroesophangeal reflux disease (GERD) au Hiatal Hernia. Vipimo sahihi ni muhimu.

Tatizo kama hilo dawa zinaposhindwa kulidhibiti, tiba nyingine huwa ni fundoplication surgery. So, nakushauri utafute madaktari bingwa wa mfumo wa chakula wakushauri nini ni sahihi kufanyika.
 
Hapa aisee Mie sio mganga ila nimetibu watu karibu 5 hii ni mpaka Vidonda vya tumbo,kama unayajua majani ya msongwa yatumie inachukua siku tatu mpaka wiki kupona na unayaloweka kwenye maji yasipungue Lita tatu unayatumia maji hayo kwa muda wa siku tatu mpaka wiki kwisha kabisa angalizo chuma majani hayo kwenye seheme zenye baridi 0753224347 kwa maelezo zaidi.hakika unapona kwa mda huo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
unaoongea juu ya GERD (Gastroesophangeal reflux disease.) au ulimaanisha tatzo lipi? tunaweza kukupa ushauri mzuri tu.Kama itakuwa ndilo tatizo naweza kukusaidia ushauri mida nikiwa sina majukumu mengine.
Tunasubiria
 
Hapa aisee Mie sio mganga ila nimetibu watu karibu 5 hii ni mpaka Vidonda vya tumbo,kama unayajua majani ya msongwa yatumie inachukua siku tatu mpaka wiki kupona na unayaloweka kwenye maji yasipungue Lita tatu unayatumia maji hayo kwa muda wa siku tatu mpaka wiki kwisha kabisa angalizo chuma majani hayo kwenye seheme zenye baridi 0753224347 kwa maelezo zaidi.hakika unapona kwa mda huo

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo majani yakoje mkuu, unaweza weka picha yake hapa members wayafahamu?

Unaloweka majani kiasi gani kwenye hayo maji lita 3?
 
Hapa aisee Mie sio mganga ila nimetibu watu karibu 5 hii ni mpaka Vidonda vya tumbo,kama unayajua majani ya msongwa yatumie inachukua siku tatu mpaka wiki kupona na unayaloweka kwenye maji yasipungue Lita tatu unayatumia maji hayo kwa muda wa siku tatu mpaka wiki kwisha kabisa angalizo chuma majani hayo kwenye seheme zenye baridi 0753224347 kwa maelezo zaidi.hakika unapona kwa mda huo

Sent using Jamii Forums mobile app
Niliwahi tumia haya, ila ilikuwa kwa typhoid, sema sikutimiza haya masharti. Najua utakuwa Mbeya, nielekeze wapi ntayapata
 
Na mm ninalo tatizo hilo, nimetibiwa Muhimbili lkn inatuliza tuu, hayo majani mbona siyajui
 
Niliwahi tumia haya, ila ilikuwa kwa typhoid, sema sikutimiza haya masharti. Najua utakuwa Mbeya, nielekeze wapi ntayapata
Mkuu hilitatizo likuwa kubwa sana hivi karibuni.

Wanasema ni VIRUS ambao wanaitwa Helicobactapilory,,ni shida hawa wadudu hawafi.

Ukienda kwa daktari atakuandikia hiyo Heligo kit na ma ant acid,laki ni bahati sana kupona
 
Mkuu hilitatizo likuwa kubwa sana hivi karibuni.

Wanasema ni VIRUS ambao wanaitwa Helicobactapilory,,ni shida hawa wadudu hawafi.

Ukienda kwa daktari atakuandikia hiyo Heligo kit na ma ant acid,laki ni bahati sana kupona
H.pirori sio virusi in bacteria mkuu
 
nna hili tatizo pia nshatumia dawa nyingi lkn sijapona.hivi linasababishwa na nn
 
Nasumbuliwa na huu ugonjwa kwa muda mrefu sasa. Kila nikienda hospital napewa ma ant acid na proton pump
Hii hali ya kunywa dawa kila siku inachosha sana.

Nilisikia kuwa kuna ant reflux surgery je ni hospital gani? wanafanya maana dawa zinachosha nahitaji kumaliza hili tatizo moja kwa moja

Naombeni msaada nateseka wakuu.
 
Pole black ninja, ila naomba fanya hivi hilo tatizo litafutie jina lake kwa kiswahili, kwa nini nasema au nakushauri hivyo ni kwa sababu yawezekana wako wanaojua tiba ya kuondosha tatizo lako lakini kwa lugha uliyotumia kutambulisha tatizo lako wasielewe, lakini pia unawezakuta kuna wengine nao wana tatizo kama lako mkaungana kutafuta suluhisho.

Ushauri tu, lakini pia pole sana.
 
Ni kiungulia kinachopanda hadi kwenye koo
Napata naumivu ya kifua
Hadi kwenye koo
 
Mkuu mi hilo tatizo ni mwaka wa pili sasa nimechoka kutumia dawa know nalamba asali ikizidi nalala hata nusu SAA nikiamka inakuwa imepungua,ila najiuriza xana kwanini wakati wa usiku nipolala na kuamka hadi saa 3 huwa sihisi dalili mbaya.

Yote;ukipata dawa please ni pm au unitag
 
Back
Top Bottom