jerryempire
JF-Expert Member
- Jan 4, 2017
- 5,877
- 10,214
Habari wapendwa
Jina langu ni jerry pia ni dalali wa nyumba,vyumba,frem,viwanja na hata mashamba kwa ajili ya kuuza na kupanga kwa maeneo yote ya dar es salaam,
Je unahitaji nyumba ya kupanga eneo lolote la dar es salaam basi karibu nikutafutie maana ninayo kwa sehemu zote za dar ,bila kusahau wamiliki wa nyumba,vyumba na viwanja wenye uhitaji wa kuuza au kupata wateja kwa ajili ya kupanga usisite kunitafuta ili nipate kukupatia wateja kwa haraka sana
napatikana kwa whatsapp 0659756647 au nipigie 0623953036,pia kupitia uzi huu ntakuwa naposti nyumba,vyumba,viwanja,vinavyouzwa au kupangishwa ahsanteni
Sent from my iPhone using JamiiForums
Jina langu ni jerry pia ni dalali wa nyumba,vyumba,frem,viwanja na hata mashamba kwa ajili ya kuuza na kupanga kwa maeneo yote ya dar es salaam,
Je unahitaji nyumba ya kupanga eneo lolote la dar es salaam basi karibu nikutafutie maana ninayo kwa sehemu zote za dar ,bila kusahau wamiliki wa nyumba,vyumba na viwanja wenye uhitaji wa kuuza au kupata wateja kwa ajili ya kupanga usisite kunitafuta ili nipate kukupatia wateja kwa haraka sana
napatikana kwa whatsapp 0659756647 au nipigie 0623953036,pia kupitia uzi huu ntakuwa naposti nyumba,vyumba,viwanja,vinavyouzwa au kupangishwa ahsanteni
Sent from my iPhone using JamiiForums