Daktari na mgonjwa

kwa tanzania hapo wangeanza na x Ray mkojo, Damu, nk. sio kwamba hawana utalamu hapana ila wanaambiwa fedha kwanza.
 
Uuwiii!! Na huku vile tunaangalia pesa kwanza hamna muda wa kushauriana yote hayo cha kwanza unaambiwa nenda kafanye vipimo tena sio kimoja.

Ukisharudi ikibidi tena kwa wewe mgonjwa kumuuliza Dr nini ufanye baada ya kuonekana huna shida labda ndio anaeza kwambia tena hapo atakwambia vichache na si vyote hivyo.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…