vipi wakuu,heshima yenu,nisiwachoshe ni ingie kwenye point...kuna mdada nimiaka kama mitatu tulishawai kuwa wapenzi,tukaa achana kikweli nilikuwa sija tulia ujana ulikuwa unanisumbua tuka achana,ila mawasiliano yakawa kawaida,nikaenda zangu mbali sana ila tanzania hii hi,akapata mpenzi Mwingeni japo ki umri ni mkubwa kwake na ana mpa maisha yote,huyu dada aMekutana na mimi mwezi ulio pita amedata anakuja kulala geto ananiambia ananipenda kule alifata hela,amefungua tours anataaka nifanye nae kazi,naskia roho inauma maana sometime niko nie geto jamaa anapiga simu anadaganywa,mwanaume wake anajifanya mtemi ashawai wai kunikuta nasalimiana na huyo mwanamke akanitolea bastola.JE NIMUACHE HUYU MWANAMKE AU CSE NAMPENDA NA YEYE ANA NIPENDA NA UWAKIKA?
hahahahah! yaani i wish to see yu dah!ndugu yangu usifanye kosa la kukubali jufanya nae kazi kabisa...hapo she will have control ova u....ila bupa endelea kumega mwanawane wala usijivunge....akiileta wdwe isasambue tuu hiyo k yake.
mmh! hapa nasubiria kusoma comment ya mzabzab tu
hahahahah! yaani i wish to see yu dah!
usijali kuniona utaniona tuu....ila kama kweli upo poa kama hiyo pic naona mume wako nae ataanza nitolea bastola hahaha
khaaa! mwanume unapenda kula vipara wewe??hahaha haya naona kila topic ya kugegedana watu wanasubiri post yangu...na mie nasubiria post zako ikija masuala ya kumridhisha demu kataki kugegedana
sasa mie natamani sana kuona jinsi ulivyo manake makoment yako mbavu sina.
nitakuja na hubby ili asikushkie bastola
khaaa! mwanume unapenda kula vipara wewe??
hope huvili kma unavyovipenda lol!
vipi wakuu,heshima yenu,nisiwachoshe ni ingie kwenye point...kuna mdada nimiaka kama mitatu tulishawai kuwa wapenzi,tukaa achana kikweli nilikuwa sija tulia ujana ulikuwa unanisumbua tuka achana,ila mawasiliano yakawa kawaida,nikaenda zangu mbali sana ila tanzania hii hi,akapata mpenzi Mwingeni japo ki umri ni mkubwa kwake na ana mpa maisha yote,huyu dada aMekutana na mimi mwezi ulio pita amedata anakuja kulala geto ananiambia ananipenda kule alifata hela,amefungua tours anataaka nifa muache
mwanamke wa kweli anajiamini...njoo oeke yako bwana au waogopa mzabzab nitakukojolesha lol