MSAGA SUMU
JF-Expert Member
- May 25, 2015
- 6,712
- 21,889
Mmekwisha shikwa sasa mnatafuta pa kutokea , kwenu Magomeni Kagera unawezaje kupiga kura Ukonga ?Heshima mbele wakuu,
Nilifanikiwa kuona kampeni za Chadema Ukonga,kwa kweli mgombea wao yuko vizuri jukwaani kama kuna mtu ana CV yake iwekwe hapa ili tufanye maamuzi sahihi siku ya uchaguzi,
View attachment 860086
Swali gumu sana... Cjui atatoa jibu au atasema uporwe kinasa sautiMmekwisha shikwa sasa mnatafuta pa kutokea , kwenu Magomeni Kagera unawezaje kupiga kura Ukonga ?View attachment 860087
CV tafadhali mkuuMmekwisha shikwa sasa mnatafuta pa kutokea , kwenu Magomeni Kagera unawezaje kupiga kura Ukonga ?View attachment 860087
Kupora mic ndio mbinu mpya ya kupambana na chadema Ha! Ha! Ha!Swali gumu sana... Cjui atatoa jibu au atasema uporwe kinasa sauti
CV tafadhali mkuu
Mtulia, Mollel, Waitara, Kalanga!!hata chadema wenyewe hawana cv yake
Chadema unaweza kuingia usiku,mchana ukapewa nafasi ya kugombea ubunge
wote hao walikua ccm kablaMtulia, Mollel, Waitara, Kalanga!!
wote hao walikua ccm kabla
Akili za chekechea hizi. Na mpo wengi sana humu. uvulana mwingi.hata chadema wenyewe hawana cv yake
Chadema unaweza kuingia usiku,mchana ukapewa nafasi ya kugombea ubunge
Mhitimu wa chuo kikuu.Heshima mbele wakuu,
Nilifanikiwa kuona kampeni za Chadema Ukonga,kwa kweli mgombea wao yuko vizuri jukwaani kama kuna mtu ana CV yake iwekwe hapa ili tufanye maamuzi sahihi siku ya uchaguzi,
View attachment 860086
umeongea kweli mkuu, naona utaratibu huu ni muhimu kwani hata chama cha mapazia ccm wameiga piahata chadema wenyewe hawana cv yake
Chadema unaweza kuingia usiku,mchana ukapewa nafasi ya kugombea ubunge
ccm ukiingia leo utapewa nafasi mwakani, kama ilivyokuwa kwa mtulia, mollel, kalanga na waitara. Walijiunga na ccm mwaka jana mwaka huu ndipo wamepewa nafasi ya kugombea. Hivi ccm mna cv za kibajaji, msukuma na deo sanga?hata chadema wenyewe hawana cv yake
Chadema unaweza kuingia usiku,mchana ukapewa nafasi ya kugombea ubunge