CPU mbili zinauzwa

CPU mbili zinauzwa

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Posts
683
Reaction score
652
Ni kwa wale walioko mkoa wa Tabora CPU mbili zinauzwa bei Tsh 250,000/= @ moja, HDD 500GB RAM 4GB icore 3 pia ukitaka full kuna kio cha nchi 22 karibu sana
FB_IMG_1568809257182.jpg
FB_IMG_1568809271585.jpg
 
Yaan CPU zote 2 zenye specification hizo tajwa hapo juu zote kwa 2 kwa pamoja ndio zinauzwa bei hiyo 250000
ama hiyo ni bei ya PC 1 pekee
Fafanua ueleweke
 
Nauza pia Cpu ya hp ina ram 2gb hdd 250 gb nipo Dodoma.
bei ni laki moja 100k
mteja atapewa
power cable
vga
mouse na keyborad (za hp)
 
Nauza pia Cpu ya hp ina ram 2gb hdd 250 gb nipo Dodoma.
bei ni laki moja 100k
mteja atapewa
power cable
vga
mouse na keyborad (za hp)
mawasiliano ni 0629330383.
IMG_20191026_090952_1.jpeg
IMG_20191026_090941_2.jpeg
IMG_20191026_090920_4.jpeg
IMG_20191026_092228_8.jpeg
 
Nauza pia Cpu ya hp ina ram 2gb hdd 250 gb nipo Dodoma.
bei ni laki moja 100k
mteja atapewa
power cable
vga
mouse na keyborad (za hp)
mteja atapewa pia internet card ...
NB kwa watu wa mkoani utatakiwa uwe na mtu wa kukufatia akague kwanza, pia naagiza kwa uaminifu mkubwa.
 
Back
Top Bottom