Corola Sprinter Inauzwa Bei 1.5

Corola Sprinter Inauzwa Bei 1.5

Nyoka_mzee

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Posts
3,695
Reaction score
5,548
Corolla Sprinter ya mwaka 1999 naiuza moja 1.5 inamarekebisho kidogo ..
mwenye kuhitaji ani pm kwa maelezo zaidi ,nimeshindwa weka picha hapa
 
Ongeza nyama. Ina shida gani. Engine?body imegongwa? Wiring? Nini?
 
Ongeza nyama. Ina shida gani. Engine?body imegongwa? Wiring? Nini?
Gari nilipeleka body kupiga rangi kwahiyo Sijapiga bado maana kuna pesa sijamaliza kwa fundi ,na mimi nnagari ingine siwezi miliki mkuu magari mawili ntakufa mjini apa ...
 
Napia inahitaji service maana imekaa sana haijatumika hapo kwa fundi
 
Hivyo inauzwa huko gereji. Tuombe mafundi wasiwe wametia mkono wao
 
Hivyo inauzwa huko gereji. Tuombe mafundi wasiwe wametia mkono wao
Mkuu kuuza gari ikiwa kwa fundi rangi ni vitu vya kawaida sana ,hata uko gereji unakosema ...watu wananunua gari imegongwa sembuse hii kupiga rangi ? wanarekebisha na mambo yanaenda si mambo ya ajabu katika ulimwengu wa magari
 
Usinielewe vibaya. Nahofia gereji mkuu. Nina kadi hapa ya benzi na gari sina.
Mkuu kuuza gari ikiwa kwa fundi rangi ni vitu vya kawaida sana ,hata uko gereji unakosema ...watu wananunua gari imegongwa sembuse hii kupiga rangi ? wanarekebisha na mambo yanaenda si mambo ya ajabu katika ulimwengu wa magari
 
Sijakuelewa vibaya mkuu najua wasi wasi ni akili ,Ilipo iko mahali salama na pia ww mwenye utahiridhisha ,Ukiona yafaa sawa ukiona haifai utaacha ,maana siwezi kukubambika najua masononeko ya mtu ni hatar
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom