La Biblicana
JF-Expert Member
- Jan 1, 2013
- 556
- 344
IMESHAUZWA!
Ubungo External, karibu na TFDALiko wapi mkuu
Lets hope mwenye la 40feet aone bandiko lako. Mimi nina hilo tu moja ambalo tulilitumia kama ofisi.Mkuu mi pia nahitaji conteiner, ila la futi 40
Tena kama la ngwea. Chuma za kufungia AC zipo na kama ukiangalia hapo mlangoni utaona holder ya remote ya AC na switch yake. Mchawi godoro tu 😀😀Dah geto kabsa hilo
Nipe WhatsApp number yako mkuu. Hata privately.20 Feet Container Office
3 Aluminum sliding windows
Side walls na roof ni gypsum
Full wiring, main switch ya njia 6
Floor inahitaji kubadilishwa. Iliyokuwepo ilitengenezwa kwa marine boards
View attachment 1172888
View attachment 1172889
View attachment 1172895
3.2m negotiable
Wabongo kweli sisi ni wavivu kusoma vitu kaandika ni 3.2m Negotiable.Sh ngapi mkuh
Dah geto kabsa hilo
Mkuu angalia ilivokaa hiyo bei kama inaonekana kirahisi hivo.Wabongo kweli sisi ni wavivu kusoma vitu kaandika ni 3.2m Negotiable.
Sawa KiongoziMkuu angalia ilivokaa hiyo bei kama inaonekana kirahisi hivo.
Unalinuna hili contena unatafuta sehem ya wazi unaliegesha, nyumba tayari.Dah geto kabsa hilo
unatafuta ki jiko chako cha gesi na bibie mnaanza kutotoa tu elimu bureeeUnalinuna hili contena unatafuta sehem ya wazi unaliegesha, nyumba tayari.
Au kama una plot yako sehem unalinunua unaenda kuliweka kwenye plot yako, nyumba tayari. [emoji1787][emoji38]
Mkuu naomba namba yako tuwasiliane mie nalihitaji hilo contena Kama Bado lipo20 Feet Container Office
3 Aluminum sliding windows
Side walls na ceiling ni gypsum
Full wiring, main switch ya njia 6
Floor inahitaji kubadilishwa. Iliyokuwepo ilitengenezwa kwa marine boards
View attachment 1172888
View attachment 1172889
View attachment 1172895
3.2m negotiable