Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2011
Posts
628
Reaction score
93
Habari zenu wana FJ!Ndani yaulingo!Kazi kwenu msiopenda maendeleo yanchi hii kwakumbatia wazembe!Naole wao wanaosema UALIMU,UDAKITARI ni WITO Ili wawalipe mishahara yakinyonyaji!Watu wanashinda na matapishi,damu,hajakubwa zawatu pia mavumbi ya chaki then mnasema WITO!Nyieeeee.......!Tutaonana!
 
Dah! karibu Jf mkuu, wewe ni codon ipi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…