STALLEY JF-Expert Member Joined May 5, 2012 Posts 622 Reaction score 219 Jun 17, 2013 #1 Habari wakuu naomba ufafanuzi hizi ipi ina fursa nyingi katika ajira na pia ipi nirahisi kujiendeleza hapo baadae kama mtu ukitaka kujiendeleza na ipi ina mshahara mzuri .naomba kuwasilisha nategemea majibu yenye kujenga
Habari wakuu naomba ufafanuzi hizi ipi ina fursa nyingi katika ajira na pia ipi nirahisi kujiendeleza hapo baadae kama mtu ukitaka kujiendeleza na ipi ina mshahara mzuri .naomba kuwasilisha nategemea majibu yenye kujenga
STALLEY JF-Expert Member Joined May 5, 2012 Posts 622 Reaction score 219 Jun 18, 2013 Thread starter #2 Wakuu naomba wenye maujuzi wayatupie hapa
don12 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 678 Reaction score 203 Jun 18, 2013 #3 pharmacy inalipa,achana na u c.o,take it from me.
STALLEY JF-Expert Member Joined May 5, 2012 Posts 622 Reaction score 219 Jun 19, 2013 Thread starter #4 don12 said: pharmacy inalipa,achana na u c.o,take it from me. Click to expand... ahsante mkuu.ila nahitaji maelezo ya ziada mkuu kuhusu fursa zakujiendeleza na mambo mengine
don12 said: pharmacy inalipa,achana na u c.o,take it from me. Click to expand... ahsante mkuu.ila nahitaji maelezo ya ziada mkuu kuhusu fursa zakujiendeleza na mambo mengine
STALLEY JF-Expert Member Joined May 5, 2012 Posts 622 Reaction score 219 Jun 19, 2013 Thread starter #5 Kuhusu kujiendeleza vp
E ELVINE Member Joined Jun 17, 2013 Posts 8 Reaction score 0 Jun 21, 2013 #6 Chukua CM kwakuwa una weza kusoma MD kama utafanya vizuri class na job op ni kubwa
G Ghost Mode Member Joined Apr 21, 2013 Posts 42 Reaction score 18 Jun 21, 2013 #7 ELVINE said: Chukua CM kwakuwa una weza kusoma MD kama utafanya vizuri class na job op ni kubwa Click to expand... mkuu.kuna mtu kaniambia kuwa kwa wanaosoma c.o vyuo vya serikalini kujiendeleza ni ngumu sana hii imekaaje
ELVINE said: Chukua CM kwakuwa una weza kusoma MD kama utafanya vizuri class na job op ni kubwa Click to expand... mkuu.kuna mtu kaniambia kuwa kwa wanaosoma c.o vyuo vya serikalini kujiendeleza ni ngumu sana hii imekaaje
don12 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 678 Reaction score 203 Jul 3, 2013 #8 Kujiendeleza ni juhudi yako tu,ukifaulu vizuri utakubalika tu.
don12 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 678 Reaction score 203 Jul 4, 2013 #9 Hajakudanganya ndivyo ilivyo labda udom sio MUHAS, MUHAS wanachukua co wachache sana
A ams acks Senior Member Joined Jun 21, 2013 Posts 101 Reaction score 15 Jul 4, 2013 #10 hiyo diploma ya phamarcy wanachukua o level? Unijuze namie basi.
don12 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 678 Reaction score 203 Jul 4, 2013 #11 nenda pale Chuo Muhimbili
D dr lumilo JF-Expert Member Joined May 26, 2016 Posts 271 Reaction score 68 May 28, 2016 #12 Ainisha matokeo yakoo tuanze kukupa msaada wa mawazoo