Ulongupanjala
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 8,522
- 14,005
Wadau,
Nina hitaji chumba na sebule au vyumba viwili na sebule vya kupanga katika maeneo yaliyo jirani na Usagara sekondari.
Kama nikipata upande wa nyumba inayojitegemea au nyumba ndogo ya vyumba viwili na sebule itanifaa zaidi.
Ninahitaji nyumba isiyo na wapangaji wengi.
Mawasiliano: 0787140432 au niPM.
Asanteni.
Nina hitaji chumba na sebule au vyumba viwili na sebule vya kupanga katika maeneo yaliyo jirani na Usagara sekondari.
Kama nikipata upande wa nyumba inayojitegemea au nyumba ndogo ya vyumba viwili na sebule itanifaa zaidi.
Ninahitaji nyumba isiyo na wapangaji wengi.
Mawasiliano: 0787140432 au niPM.
Asanteni.