Chrysler for sale-serious buyers ONLY

Chrysler for sale-serious buyers ONLY

fatu2010

Senior Member
Joined
Mar 4, 2014
Posts
173
Reaction score
143
Chrysler SRT 8
Odometer reads 30,000+
Price $53,000 ImageUploadedByJamiiForums1405920061.927433.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1405920080.051212.jpg

More info pm me Asap
 
CYBERTEQ unaitwa hapa ebu tupe ujanja wa hii maneno

Haya magari mengine wataendesha mafisadi tu
 
Last edited by a moderator:
CYBERTEQ unaitwa hapa ebu tupe ujanja wa hii maneno

Haya magari mengine wataendesha mafisadi tu

Gari ya kawaida sana hiyo mkuu, sema ukiwa na kijipetrol station karibu inapendeza zaidi maana engine yake ni 3L! Sijajua huyu mkuu anauza ni ya mwaka gani lakini bei yake juu sana, kama ya mpya!
 
Gari ya kawaida sana hiyo mkuu, sema ukiwa na kijipetrol station karibu inapendeza zaidi maana engine yake ni 3L! Sijajua huyu mkuu anauza ni ya mwaka gani lakini bei yake juu sana, kama ya mpya!

Mkuu upo deep sana kwenye masuala ya magari na issue zingine zinazohitaji very fine details. Ebu tupe specification zake in deeply, sina uwezo wa kulinunua lakini kulifahamu pia sio vibaya
 
Mkuu upo deep sana kwenye masuala ya magari na issue zingine zinazohitaji very fine details. Ebu tupe specification zake in deeply, sina uwezo wa kulinunua lakini kulifahamu pia sio vibaya

siyo sana mkuu, kiasi tu.
ngoja tumwite fatu2010 alete details. Chrysler 300 ni gari ya kawaida tu mkuu hata wewe ukijikakamua unalivuta tu, used around 25m.
 
Last edited by a moderator:
Chrysler 300c - John Varvatos Limited Edition 2014 highest price ni USD 45,000.

Hii gari ya huyu jamaa yetu sio ya 2014, lakini anauza ghali sana, na ina 30,000+ Km.
Mkuu, angalia vizuri hiyo bei na details. Wateja wa hizi mambo sio watu wa kawaida sana..ni watu wanaojua details.
Hizi gari ni product ya craftsman work......wanaume wanatengeneza part moja moja kwa fine detail.
 
siyo sana mkuu, kiasi tu.
ngoja tumwite fatu2010 alete details. Chrysler 300 ni gari ya kawaida tu mkuu hata wewe ukijikakamua unalivuta tu, used around 25m.

Bei yake kumbe kama Harrier tu, sema harrier bei yake ipo chini kidogo
 
Last edited by a moderator:
2008_chrysler_300-pic-4988688467143983534-152x114.jpeg

Hii ya 2008, ni LX na inakwenda kwa 11,00 USD. Inasoma 34,000Km.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom