CHADEMA / UKAWA kuanza sera zao rasmi

wee jamaa unashida sana
 

Hivi ukiwa Ccm lazima uwe hamnazo?? Kwa akili yako ndogo umeshindwa kutambua muda wa kampeni kuwa bado?? CCM imeharibu kabisa vijana kiakili shame!
 
Hivi ukiwa Ccm lazima uwe hamnazo?? Kwa akili yako ndogo umeshindwa kutambua muda wa kampeni kuwa bado?? CCM imeharibu kabisa vijana kiakili shame!
Ivi ukiwa upinzani mnakuwa hamnazo. Soma vizuri utaelewa, nimesema 'Zipo dalili za wazi kuwa CHADEMA / UKAWA kuanza kutoa sera zao katika kipindi cha mwishoni kabisa cha kampeni'. Kwakauli hiyo sijamaanisha wameanza...... soma, fikiria, tafsiri kisha jibu usiwe unakurupuka kujibu!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…