CHADEMA ndo wamesusia shughuli za bunge?

CHADEMA ni wauaji.

Jana nilikuwa nyumbani Old Moshi, Kilimanjaro kwenye mazishi. Wananchi wa pale kijijini kwangu wanalaumu sana mauaji yanayoendelea kufanywa na CHADEMA.

Acha uzushi nikikuwepo kwenye huo msiba usipotoshe watu hapa kusaka umaarufu.... Mumeo anakusubiri kitandani kalale
 
Acha uzushi nikikuwepo kwenye huo msiba usipotoshe watu hapa kusaka umaarufu.... Mumeo anakusubiri kitandani kalale

Tunaomba uwepo wako uende nasi
Ewe Bwana wa majeshi tusikie
Kama huendi nasi,
Hatutaki kutoka hapa
Hatuwezi peke yetu, enda nasi


Tu watu wa shingo ngumu tusamehe
Hatufai mbele zako turehemu
Tusafishe ee Baba,
Tuonyeshe uso wako
Twahitaji neema yako enda nasi


Tutavua mapambo yetu,
Vitu vyote vya thamani kwetu
Mioyo yetu twaleta mbele zako
Tutakase na utembee nasi.


Tunaomba utuonyeshe njia zako,
Kwa maana umetuita kwa jina lako,
Twalilia eeh Bwana,
Utukufu na uso wako
Bila wewe tutashindwa enda nasi.
 
Wabunge waote wa chadema hawakuingia kwenye mjadala wa bajeti kuijadili na kutoa maoni yao, hivi ndiyo kusema wao hawakuona umuhim wa kazi hii nyeti kikatiba? wananchi wanaowakilishwa na wabunge wa chama hiki wadai haki yao ya kikatiba ya kuwakilishwa?
 
Au mpaka dr slaa apige simu ; not reachable . Subiri simu ya mkuu ili hawaruhusu naona yupo busy na mama mshumbusi
 
P.......vu, wali waliokwepo walichangia nini? Tena nasema p........vu kabsa
 
Hata wakikaa mawazo yao yanadharauliwa. Afadhali wawe nje CCM wafurahi.
 
Imenenwa usishindane na mpumbavu usije fananae

Teh teh ccm ni wapumbavu? Nijuavyo bora mjinga kuliko mpumbavu maana mpumbavu haelimiki kwa njia yoyote
 
Ndiyo tumesusa

"To know the enemy is half the victory"
 
CHADEMA ni wauaji.

Jana nilikuwa nyumbani Old Moshi, Kilimanjaro kwenye mazishi. Wananchi wa pale kijijini kwangu wanalaumu sana mauaji yanayoendelea kufanywa na CHADEMA.

utakuwa mnafiki moshi hakuna wajinga kama unavyotaka kutuaminisha ila kutokana na upumbavu wako unadhami utaweza kutuaminisha hivyo
 
Kweli nmeamini tajiri basi lake likipata ajali hawezi kuulizia kama watu wamepona na matokeo yake anauliza basi lake limepona au la... Magamba hayathamini wana Arusha kabisa... Mna laana ninyi!!
 

Hakika BWANA wa majeshi atawarehem ccmagamba. Nasi pia. AMINA
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…