Baba jayaron JF-Expert Member Joined Jun 29, 2015 Posts 4,670 Reaction score 6,461 Nov 24, 2020 Thread starter #21 King Kisali said: Chadema ife kwa mbinu uchwara hizi za kuwabambikia ubunge kina Mdee , kuwafanyia ugaidi na rushwa , tatizo la maccm kwenye mbinu na mipango yao ni maziro brain . Click to expand... Hivi wewe unataka Hadi mboye ahamie CCM ndo uelewe kwamba upinzani hamna??
King Kisali said: Chadema ife kwa mbinu uchwara hizi za kuwabambikia ubunge kina Mdee , kuwafanyia ugaidi na rushwa , tatizo la maccm kwenye mbinu na mipango yao ni maziro brain . Click to expand... Hivi wewe unataka Hadi mboye ahamie CCM ndo uelewe kwamba upinzani hamna??
Damian J Ntundagi JF-Expert Member Joined Jun 28, 2017 Posts 1,699 Reaction score 2,457 Nov 24, 2020 #22 Yametimia
Kinumbo JF-Expert Member Joined Dec 8, 2019 Posts 3,189 Reaction score 5,821 Nov 26, 2020 #23 Ule msemo wa ndoto yangu imetimia ndio huu sasa Asprin said: Ndoto nyingine bhana.... Click to expand...
Ule msemo wa ndoto yangu imetimia ndio huu sasa Asprin said: Ndoto nyingine bhana.... Click to expand...
T Tigershark JF-Expert Member Joined Oct 9, 2018 Posts 7,051 Reaction score 12,573 Nov 26, 2020 #24 Baba jay'rose said: Hivi wewe unataka Hadi mboye ahamie CCM ndo uelewe kwamba upinzani hamna?? Click to expand... Hata Mbowe akihamia huko,bado CDM itaendelea kusimama!
Baba jay'rose said: Hivi wewe unataka Hadi mboye ahamie CCM ndo uelewe kwamba upinzani hamna?? Click to expand... Hata Mbowe akihamia huko,bado CDM itaendelea kusimama!
Baba jayaron JF-Expert Member Joined Jun 29, 2015 Posts 4,670 Reaction score 6,461 Nov 26, 2020 Thread starter #25 Tigershark said: Hata Mbowe akihamia huko,bado CDM itaendelea kusimama! Click to expand... Acha kupigania chama pigania itikadi
Tigershark said: Hata Mbowe akihamia huko,bado CDM itaendelea kusimama! Click to expand... Acha kupigania chama pigania itikadi